TARATIBU ZA UPATAJI WA HUDUMA YA ULINZI TOKA SUMAJKT
GUARD LTD
1. Inashauriwa kuandika barua ya kuomba kupatiwa huduma ya
ulinzi toka SUMAJKT Guard Ltd
Kwenda; Mkurugenzi Mtendaji
SUMAJKT Guard Ltd
S.L.P 1694 Dar es salaam.
2. Kampuni itafika kufanya tathimini ya utoaji huduma ya ulinzi
katika maeneo yanayopaswa kulindwa. .
3.  Kampuni itawasilisha ripoti ya tathmini iliyofanyika kwa
kupendekeza idadi ya walinzi wanaopaswa kuwepo Kkatika
Eneo/Maeneo yako.
4. Kutafanyika kikao cha maridhiano ya kazi.
5. Kusaini mkataba wa kuanza kazi kwa pande zote
6. Kazi itaanza mara moja kadiri ya makubaliano
¢ Bei zetu ni Tsh 590,000/= pamoja na VAT kwa mlinzi
mmoja asiye na Bundulki.
¢ Bunduki ni Tsh 129,000/ = pamoja na VAT
e Bei ya mgodi Tshs 944,000/ = pamoja na VAT
e Supervisor ni Tsh 767,000/= kwa mwezi.
e Radio Call Tshs 100,000/= kwa mwezi
e HandHeld Metal Detector Tshs 80,000/= kwa mwezi
e Vehicle Search Mirror Tshs 100,000/= kwa mwezi
e Walk Through Machine Tshs 750,000/= kwa mwezi
NB: Gharama hizi zitaambatana na kufanyika survey kwenye
maeneo yanayopaswa kulindwa.

7. Kwa huduma zetu nyingine CAMERA, ELECTRIC FENCE,
ALARM SYSTEM, na Huduma ya Vifaa vya zimamoto itategemea
na Site Visit (Survey) itakavyo fanyika

8. Muomba huduma/Mteja anapaswa kufanya malipo ya
angalau mwezi mmoja na zaidi kabla ya kuanza kupatiwa
huduma ya ulinzi.

9. Mawasiliano piga 0712421604 au 0652533210

Email: sumajktguard@gmail.com
info@sumajktguard.co.tz

Linda Nasi Kwa Usalama Wako na Mali Zako



